Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Lilja Hlynsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk (b. 101)

Akaena Argiz Casas

Skólaliði

Ana Cristina Leite

Skólaliði

Andrea Ósk Guðlaugsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk (bekkur 31)

Arna Margrét Ólafsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk (bekkur 81)

Arnór Heiðarsson

Aðstoðarskólastjóri

Bjarki Rafn Guðmundsson

Stuðningsfulltrúi

Bjarni Guðjónsson

Grunnskólakennari / heimilisfræðikennari

Bogi Franzson

Umsjónarkennari í 9. bekk (bekkur 92)

Brynja Þórsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk (bekkur 51)

Daði Bærings Halldórsson

Stuðningsfulltrúi

Diljá Sigursveinsdóttir

Tónlistarkennari

Elín Þórðardóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk (bekkur 92)

Elísabet Elma Guðrúnardóttir

Hönnunar- og smíðakennari

Erla Steinþórsdóttir

Grunnskólakennari / Leiklist og skapandi miðlun

Ewa Zembrowska

Skólaliði

Eydís Eva Einarsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk (bekkur 91)

Friðjón E. Jónsson

Umsjónarkennari í 8. bekk (bekkur 82)

Guðbjörg María Sigtryggsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Guðni Kjartan Franzson

Tónmenntakennari

Gyða Rós Flosadóttir

Sérkennari

Halldóra Tinna Viðarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk (bekkur 21)

Hanna Júlía Kristjánsdóttir

Sérkennari

Heiða Berta Guðmundsdóttir

Deildarstjóri eldra stigs

Helga Úlfsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk (bekkur 12)

Hjördís Þórðardóttir

Deildarstjóri yngra stigs

Hrafn Valgarðsson

Umsjónarkennari í 6. bekk  (bekkur 62)

Hulda Guðrún Hallsdóttir

Danskennari

Ingi Þór Óskarsson

Umsjónarkennari í 4.  bekk (bekkur 41)

Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk (bekkur 73)

Ingrida Zilinskiene

Skólaliði

Íris Bjarnadóttir

Umsjónarkennari 7. bekk (bekkur 71)

Íris Hrund Hauksdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Ivana Sneih

Skólaliði

Jakob Beat Altmann

Bókasafnsfræðingur

Jóhannes Geir Númason

Umsjónarkennari í 6. bekk (bekkur 61)

Katrín Elly Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 4. b. (bekkur 42)

Katrín Kristín Hallgrímsdóttir

Kristín Auður Halldórsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Kristján Dúi Sæmundsson

Íþróttakennari

Lára Ágústa Hjartardóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk (bekkur 32)

Leonora Morina

Skólaliði

Lovísa Guðrún Ólafsdóttir

Skólastjóri

Magnús Ólafsson

Hönnunar- og smíðakennari

Malgorzata Karmel

Stuðningsfulltrúi

Mirjana Arsic

Skólaliði

Navinda Khongchumchuen

Skólaliði

Nína Jenný Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk (bekkur 72)

Oddný Halla Haraldsdóttir

Myndmenntakennari

Óli Halldór Sigurjónsson

Íþrótta- og sundkennari

Ólöf Elín Tómasdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk (hópur 22)

Ragna Björg Einarsdóttir

Umsjónarkennari  í 5. b. (bekkur 52)

Ragnar Már Garðarsson

Grunnskólakennari / Stundakennari

Ragnheiður Sigurðardóttir

Grunnskólakennari

Sigrún Ámundadóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk (bekkur 23)

Sigrún Birna Sigurðardóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk (bekkur 33)

Sigurey Valdís Eiríksdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk (bekkur 43)

Snædís Vagnsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk (bekkur 11)

Sólveig Alda Arnardóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk (bekkur 53)

Sólveig Edda Ingvarsdóttir

Sérkennari

Stefán Stefánsson

Yfirmaður skólamötuneytis

Tinna Heiðdís Elíasdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk (bekkur 13)

Þórir Andri Karlsson

Umsjónarkennari í 6. bekk (bekkur 63)