Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Lilja Hlynsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk (hópur 1)

Akaena Argiz Casas

Skólaliði

Ana Cristina Leite

Skólaliði

Andrea Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk (hópur 1)

Andrea Ósk Guðlaugsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk (hópur 1)

Berglind Ósk Óskarsdóttir

Bjarki Rafn Guðmundsson

Stuðningsfulltrúi

Bjarni Guðjónsson

Grunnskólakennari / heimilisfræðikennari

Bogi Franzson

Umsjónarkennari í 10. bekk (hópur 2)

Brynja Þórsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk (hópur 2)

Brynjar Þór Viktorsson

Stuðningsfulltrúi

Denis Nezirovski

Stuðningsfulltrúi

Diljá Sigursveinsdóttir

Tónlistarkennari

Eðvarð Hilmarsson

Umsjónarkennari í 8. bekk (hópur 2)

Elín Þórðardóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk (hópur 3)

Elmar Gísli Gíslason

Stuðningsfulltrúi

Erla Steinþórsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk (hópur 2)

Erna Fjóla Baldvinsdóttir

Sérkennari

Ester Þorsteinsdóttir

Ewa Zembrowska

Skólaliði

Eygló Kúld Eiríksdóttir

Skólaliði

Eyrún Briem Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk (hópur 1)

Finnur Jens Númason

Deildarstjóri eldra stigs

Friðjón E. Jónsson

Umsjónarkennari í 9. bekk (hópur 1)

Guðni Kjartan Franzson

Tónmenntakennari

Gyða Rós Flosadóttir

Sérkennari

Halldóra Tinna Viðarsdóttir

Umsjónarkennari í 4. b. (hópur 3)

Hanna Júlía Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 7. b. (hópur 1)

Harpa Ragnarsdóttir

Þroskaþjálfi

Heiða Berta Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk (hópur 1)

Helga Úlfsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk (hópur 3)

Hjördís Þórðardóttir

Deildarstjóri yngra stigs

Hólmfríður G. Guðjónsdóttir

Skólastjóri

Hrafn Valgarðsson

Umsjónarkennari í 6. b.  (hópur 1)

Hulda Guðrún Hallsdóttir

Danskennari

Ingi Þór Óskarsson

Grunnskólakennari

Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir

Umsjónarkennari í 5. b. (hópur 3)

Ingrida Zilinskiene

Skólaliði

Ingunn Hróðný Guðjónsdóttir

Stuðningsfulltrúi m. starfsnám

Íris Dögg Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk (hópur 3)

Íris Hrund Hauksdóttir

Náms- og starfsráðgjafi

Irving Alexander Guridy Peralta

Stuðningsfulltrúi

Jóhann Ingi Benediktsson

Stundakennari – tónlist

Jóhanna Björk Sveinbjörnsdóttir

Grunnskólakennari

Jóhanna Júlíusdóttir

Bókasafnsfræðingur

Katrín Elly Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 2. b. (hópur 2)

Katrín Kristín Hallgrímsdóttir

Kristín Auður Halldórsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Kristján Dúi Sæmundsson

Íþróttakennari

Lára Ágústa Hjartardóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Leonora Morina

Skólaliði

Lovísa Guðrún Ólafsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Magnús Ólafsson

Hönnunar- og smíðakennari

Malgorzata Karmel

Stuðningsfulltrúi

Mirjana Arsic

Skólaliði

Navinda Khongchumchuen

Skólaliði

Nína Jenný Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk (hópur 2)

Oddný Halla Haraldsdóttir

Myndmenntakennari

Ólafur Jón Stefánsson

Umsjónarmaður

Óli Halldór Sigurjónsson

Íþróttakennari

Ólöf Elín Tómasdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk (hópur 2)

P. Kári Olsen

Frístundafulltrúi

Ragna Björg Einarsdóttir

Umsjónarkennari  í 3. b. (hópur 2)

Ragnar Már Garðarsson

Grunnskólakennari

Ragnheiður Sigurðardóttir

Stundakennari

Ragnhildur Bj. Sveinsdóttir

Grunnskólakennari / Textílmenntakennari

Sigrún Ámundadóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk (hópur 1)

Sigrún Birna Sigurðardóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk (hópur 2)

Sigurey Valdís Eiríksdóttir

Grunnskólakennari / Sérkennsla

Snædís Vagnsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk (hópur 3)

Snæfríður Þorvaldsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk (hópur 3)

Sólveig Edda Ingvarsdóttir

Sérkennari

Sólveig Eyfeld Unnardóttir

Grunnskólakennari / Sérkennsla

Stefán Stefánsson

Yfirmaður skólamötuneytis

Stephanie G. Scobie

Umsjónarkennari í 9. bekk (hópur 2)

Thelma Rut Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Tinna Heiðdís Elíasdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk (hópur 1)

Þórunn Elín Pétursdóttir

Umsjónarkennari í b. 81

Þuríður Helga Guðbrandsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk (hópur 3)