Skip to content

Sumarkveðja 2019

Starfsfólk skólans þakkar nemendum og foreldrum þeirra ánægjulegt samstarf á liðnu skólaári. Við óskum öllum ánægjuríks og gleðilegs sumarleyfis og minnum á mikilvægi sumarlesturs.
Skrifstofa skólans er lokuð frá 14. júní en opnar aftur 12. ágúst.
Skóli hefst að loknu sumarleyfi fimmtudaginn 22. ágúst 2019, samkvæmt stundaskrá, ekki verður formleg skólasetning á sal eins og undanfarin ár. Foreldrar barna í 1. bekk verða boðaðir sérstaklega í viðtöl með umsjónarkennara, dagana 22. og  23. ágúst, en skóli hefst samkvæmt stundaskrá hjá nemendum í 1. bekk, mánudaginn 26. ágúst.  Það verða engir gagnalistar/innkaupalistar í ár.

Sumarlestur – Áttu 15 mínútur? Sjá hér tengil á sumarlestursdagatal. Við minnum á mikilvægi lesturs í fríinu. Hægt er að gera lesturinn spennandi með lestrardagatalinu eða ferð á bókasafnið. Við látum hér fylgja með hugmyndir að skemmtilegum sumarlestri.